Lịch cắt điện tại khu vực Hà Nội ngày 16/8

EVN Hà Nội thông báo, một số khu vực thuộc quận huyện như Ba Đình, Hoàn Kiếm hay Nam Từ Liêm sẽ cắt điện để phục vụ sửa chữa, cải tạo, nâng cấp lưới điện trong những ngày hè nắng nóng.

Lịch tạm ngừng cung cấp điện phục vụ sửa chữa cải tạo nâng cấp lưới điện ngày 16-08-2017

STT Quận Từ Đến Khu vực
1 Hoàn Kiếm 00:00 07:00 Từ số nhà 6 đến 98,từ số nhà 5 đến 73 Cầu Gỗ, từ số nhà 1đến 15, từ số nhà 2 đến 4 Ngõ Cầu Gỗ, từ số nhà 2 đến 10, từ số nhà 1 đến 19, số nhà 39+43 Gia Ngư.
2 08:30 12:00 KHÁCH SẠN CÔNG ĐOÀN (14 Trần Bình Trọng)
Đã Hoãn
3 Hai Bà Trưng 06:00 10:30 Từ nhà C5 đến nhà C10 khu Tập Thể Quỳnh Lôi, ngõ 133 phố Hồng Mai.
Đã Hoãn
4 06:00 09:00 Từ số nhà 3 đến số nhà 63 Vân hồ 3; từ số nhà 48 đến số nhà 64 Vân Hồ 3. Toàn bộ ngõ 3 Vân Hồ 3. Toàn bộ ngõ 63 Vân Hồ 3, đuôi ngõ 8 Hoa Lư. Trường Mầm Non Vân Hồ
5 06:00 11:00 Từ số nhà 77 đến số nhà 145 ngõ 184 Đê Trần Khát Chân . Ngách 184/85, Ngách 184/86, Ngách 184/96, Ngách 184/105 Đê Trần Khát Chân. Từ số nhà 1 đên số nhà73 ngõ 184 Đê Trần Khát Chân. Các ngách 184/9, ngách 184/12, Ngách 184/31, Ngách 184/61- Ngách 184/73, Ngách 184/75, Ngách 184/84 Đê Trần Khát Chân
6 07:00 11:00 Dãy nhà C7, dãy nhà A3, toàn bộ tập thể Đại học Kinh tế Quốc Dân thuộc Ngõ Tự Do – Đại La.
7 07:00 11:30 Toàn bộ khu Đỗ Thuận, từ số nhà 35 đến số nhà 71 ngõ Tô Hoàng. Ngách 35, ngách 41 ngõ Tô Hoàng, Y tế Phường Cầu Dền.
8 08:00 10:00 Toà nhà 8C Đại Cồ Việt, toàn bộ ngách 16/30 Tạ Quang Bửu
9 09:00 11:30 Từ số nhà 70 đến số nhà 96, từ số nhà 65 đến số nhà 75 Vân Hồ 3. Toàn bộ ngõ 65 Vân hồ 3. Công ty cấp thoát nước, một phần Công Viên Thống nhất.
10 14:00 17:00 Từ số nhà 23 đến số nhà 89, từ số nhà 26 đến số nhà 64 phố Bùi Thị Xuân.Từ số nhà 31 đến số nhà 41 Trần Nhân Tông
11 Ba Đình 07:00 16:00 Chuyển 472 E1.9 cấp VINAPHON qua cắt 2 KS DAEWOO (20A~0.8MW)
12 Đống Đa 07:00 14:00 Tổ 22,33,47 Kim Liên
13 Nam Từ Liêm 08:00 12:00 Tổ dân phố số 2, số 6 Mễ Trì Thượng – Quận Nam Từ Liêm – Hà Nội
14 08:00 12:00 Tổ dân phố thuộc phường Phú Đô – quận Nam Từ Liêm – Hà Nội
Đã Hoãn
15 Thanh Trì 05:00 14:00 Một phần thôn Lưu Phái, Tập thể Nhà máy In Bộ tổng Tham Mưu, Xóm mới Tự Khoát-xã Ngũ Hiệp
16 Gia Lâm 05:00 07:00 Thôn Đặng xã Đặng Xá.
17 06:00 12:00 Xóm 5 thôn Bát Tràng, khu X54 và làng nghề Bát Tràng xã Bát Tràng
18 Sóc Sơn 05:30 12:00 Xóm Đồng Đảng Thôn Ninh Môn xã Hiền Ninh.
19 05:30 12:00 Xóm Tân An xã Hiền Ninh, Sóc Sơn.
20 06:30 12:30 Thôn Gò Sỏi xã Hồng Kỳ.
21 07:00 12:00 Thôn Hoa Sơn xã Nam Sơn, Sóc Sơn.
22 07:30 10:00 Khu vực Huyện Ủy, Ủy ban Nhân dân huyện Sóc Sơn.
23 09:30 12:00 Sư đoàn 371 xã Tiên Dược, Sóc Sơn.
24 12:30 17:30 Một phần Thôn Xuân Sơn xã Trung Giã.
25 13:30 16:00 Khu Tập thể Thủy Lợi 2 xã Tân Minh.
26 Thanh Xuân 08:00 16:00 Tòa nhà A Nguyễn Tuân- Thanh Xuân ; số 90A . Từ số nhà 2 đến số 20 ngõ 102 , từ số nhà 1 đến số nhà 5 và từ số nhà 2 đến số 18 ngách 102/6 Ngụy Như Kon Tum – Thanh Xuân , từ số nhà 2 đến số nhà 18 và từ số nhà 1 đến số nhà 15 ngõ 90 , từ số nhà 1 đến số nhà 23 ngõ 162 , từ số nhà 2 đến số nhà 16 và từ số nhà 1 đến số nhà 15 ngõ 172 , từ số nhà 162 đến số nhà 186 Nguyễn Tuân- Thanh Xuân
27 Cầu Giấy 06:00 08:00 Số 82 đến 114 Đường Hoàng Ngân, phường Trung Hòa – Cầu Giấy
28 07:00 14:00 Tòa nhà 17T9, 18T2 Trung Hòa Nhân Chính – Cầu Giấy – Hà Nội
29 08:00 10:00 Từ ngõ 155 đến ngõ 163 Nguyễn Khang, Ngõ 163 Nguyễn Khang, Mặt đường Vũ Phạm Hàm từ số 1 đến 29, Ngõ 141 Nguyễn Khang, Trụ sở Viện tàu thủy, phường Yên Hòa – Cầu Giấy
30 Hoàng Mai 07:00 12:00 Một phần phường Mai Động
31 08:00 15:00 Từ số 6 ngõ 197 đến số 50 ngõ 197 đường Hoàng Mai, phường Hoàng Văn Thụ, quận Hoàng Mai
32 09:00 11:00 Một phần phường Thanh Trì
33 Long Biên 07:30 12:00 Từ số nhà 26 đến số 46 Ngõ Độc lập
34 Mê Linh 06:00 08:00 Một phần xã Tiến Thịnh
35 06:00 09:00 Một phần xã Văn Khê
36 Hà Đông 05:00 11:00 Mặt đường Phùng Hưng, phố Nguyễn Chánh, Tô Hiến Thành phường Phúc La; Khu tập thể Thủy Lợi, tập thể Lương Thực Cầu Đen phường Nguyễn Trãi.
37 11:30 16:00 Khu tập thể Tô Hiệu, tập thể Tỉnh Đội, tập thể giáo viên Lê Lợi; Phố Lê Lợi, phố Lê Quí Đôn phường Nguyễn Trãi.
38 11:30 16:00 Đường Tô Hiệu, đường Lê Hồng Phong, Phố Hoàng Diệu, phố Lương Văn Can. Khu tập thể Thương Nghiệp Cầu Đơ, tập thể Xây Dựng, tập thể Giáo dục phường Nguyễn Trãi; Xóm Trên, xóm Chánh, Xóm Chùa, xóm 5 Hà Trì phường Hà Cầu.
39 Thạch Thất 06:00 14:00 Xã Thạch Hòa
Đã Hoãn
40 Ba Vì 08:00 09:30 Công ty Nhật Hào xã Sơn Đà huyện Ba Vì – Hà Nội
41 10:00 11:30 Hộ gia đình Đỗ Văn Tuyên – Thôn 6 – xã Ba Trại – Ba Vì -Hà Nội
42 Hoài Đức 04:00 08:00 Một phần xã Kim Chung. Các công ty, đơn vị đóng trên địa bàn.

 

Theo Mộc Anh/Reatimes

Chia sẽ
Loading...